Chuyển đổi Quang-Điện Gigabit Ethernet Media Converter WINTOP YT-8110GSB-11-20A-AS

Mã sản phẩm: YT-8110GSB-11-20A-AS
Hãng sản xuất: WinTop
Hàng trong kho: Còn hàng
Bảo hành: 12 tháng

 Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km

 Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang

 Kết nối cổng: RJ45

 Cổng quang kết nối: SC

 Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang

 Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps

Giá bán: 720000

 Chuyển đổi Quang-Điện 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet Media Converter WINTOP YT-8110GSB-11-20A-AS

 Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet

 Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km

 Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang

  Kết nối cổng: RJ45

  Cổng quang kết nối: SC

 Bước sóng phát Tx: 1310 nm WDM BiDi

 Bước sóng thu Rx: 1550 nm WDM BiDi

 Loại tín hiệu: Single-mode

 Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps

 Chuẩn giao tiếp: 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-TX, IEEE802.3u, IEEE802.3z, 1000Base-TX, 1000Base-FX

 Hàng chính hãng WINTOP

 Bảo hành: 12 tháng

 Chuyển đổi Quang-Điện 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet Media Converter WINTOP YT-8110GSB-11-20A-AS

 Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet

 Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km

 Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang

  Kết nối cổng: RJ45

  Cổng quang kết nối: SC

 Bước sóng phát Tx: 1310 nm WDM BiDi

 Bước sóng thu Rx: 1550 nm WDM BiDi

 Loại tín hiệu: Single-mode

 Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps

 Chuẩn giao tiếp: 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-TX, IEEE802.3u, IEEE802.3z, 1000Base-TX, 1000Base-FX

 Hàng chính hãng WINTOP

 Bảo hành: 12 tháng

  • Tổng quan sản phẩm
  • Thông số kỹ thuật
  • Download