Module Quang WinTop YTPS-E45-80LD

Mã sản phẩm: YTPS-E45-80LD
Hãng sản xuất: WinTop
Hàng trong kho: Còn hàng
Bảo hành: 12 tháng

 Khoảng cách truyền cáp quang: 80km

 Cổng kết nối quang: LC

 Bước sóng phát Tx: 1550nm

 Bước sóng thu Rx: 1310nm

 Loại tín hiệu: Single-mode

 Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps single fiber (WDM) SFP

 Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C

 Nguồn điện: 3.3V

Giá bán: 1025000

Module quang WINTOP YTPS-E54-80LD

 155M SFP SM WDM Tx1490/Rx1550 80KM LC with DDM

 Khoảng cách truyền cáp quang: 80 km LC with DDM

 Cổng kết nối quang: LC

 Bước sóng quang: 1550 nm

 Loại tín hiệu: Single-Mode

 Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps Dual Fiber SFP

 Nhiệt độ hoạt động: 0 – 70°C

 Nguồn điện: 3.3V

 Giao diện kết nối quang Dual Fiber LC

 Hỗ trợ Hot Pluggable

 Nhiệt độ hoạt động của module quang: Chuẩn: 0~+70°C, Công nghiệp:-40~+85 °C

 Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP

 Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Ứng dụng

 Các Router và Switches ATM

 Cơ sở hạ tầng SONET/SDH Switch

 Các ứng dụng Fast Ethernet

Module quang WINTOP YTPS-E54-80LD

 155M SFP SM WDM Tx1490/Rx1550 80KM LC with DDM

 Khoảng cách truyền cáp quang: 80 km LC with DDM

 Cổng kết nối quang: LC

 Bước sóng quang: 1550 nm

 Loại tín hiệu: Single-Mode

 Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps Dual Fiber SFP

 Nhiệt độ hoạt động: 0 – 70°C

 Nguồn điện: 3.3V

 Giao diện kết nối quang Dual Fiber LC

 Hỗ trợ Hot Pluggable

 Nhiệt độ hoạt động của module quang: Chuẩn: 0~+70°C, Công nghiệp:-40~+85 °C

 Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP

 Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Ứng dụng

 Các Router và Switches ATM

 Cơ sở hạ tầng SONET/SDH Switch

 Các ứng dụng Fast Ethernet

  • Tổng quan sản phẩm
  • Thông số kỹ thuật
  • Download